Office Staff

บุคลากร สำนักงานคณบดี คณะวิศวกรรมศาสตร์

ผู้อำนวยการสำนักงานคณบดี

ผู้อำนวยการสำนักงานคณบดี

Name :     นางสาวมาลี สอนดา (Malee Sonda)
Position :  เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (General Administrative Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27053
E-mail :    maleeson@g.swu.ac.th

งานบริหารและธุรการ

ผุสดี บำรุงกิจ 

Name :     นางสาวผุสดี บำรุงกิจ (Pusadee Bumrunggit)
Position :  เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (General Administrative Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27074
E-mail :    pusadeeb@g.swu.ac.th

ผุสดี บำรุงกิจ 

Name :     นางสาวสุพัตรา จรัสอรุณฉาย
Position :  นักวิชาการศึกษา (Academic Service Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27084
E-mail :    supattraj@g.swu.ac.th

จันทราภรณ์ พูนดี 

Name :    นางสาวจันทราภรณ์ พูนดี (Juntraporn Poondee)
Position : เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (General Administrative Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27057
E-mail :   juntraporn@g.swu.ac.th

วนิดา วรพรรดิกุล 

Name :    นางสาววนิดา วรพรรดิกุล (Vanida Vorapatdikul)
Position : ผู้ปฏิบัติงานบริหาร (General Service Office)
Phone :   02-649-5000 Ext. 27056
E-mail :   vanidav@g.swu.ac.th

จำเนียร มนัสทวี 

Name :    นายจำเนียร มนัสทวี (Chamnean Manattavee)
Position : นักการภารโรง (Janitor)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27077
E-mail :   chamnean@swu.ac.th

งานบริการการศึกษา

ธงชัย โสมณวัฒน์ 

Name :    นายธงชัย โสมณวัฒน์ (Thongchai Somanawat)
Position : นักวิชาการศึกษา (Academic Service Officer)
Phone :   02-649-5000 Ext. 27556
E-mail :   thongcha@g.swu.ac.th

พรทิพย์ สุขสุคนธ์ 

Name :     นางสาวพรทิพย์ สุขสุคนธ์ (Pornthip Suksukorn)
Position :  นักวิชาการเงินและบัญชี (Finance and Accounting Academic Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27069
E-mail :    pornthip@swu.ac.th

ลินดา พร้อมสินทรัพย์ 

Name :    นางสาวลินดา พร้อมสินทรัพย์ (Linda Promsinsup)
Position : เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (General Administrative Officer)
Phone :   02-649-5000 Ext. 27557
E-mail :   lindapb@g.swu.ac.th

สมภพ บุญนาศักดิ์ 

Name :    นายสมภพ บุญนาศักดิ์ (Sompop Boonnasak)
Position : นักวิชาการศึกษา (Academic Service Officer)
Phone :   02-649-5000 Ext. 27069
E-mail :   sompop@g.swu.ac.th

นางสาวนภัทชา เจตสิกทัต 

Name :    นางสาวนภัทชา เจตสิกทัต (Napatcha Chetsikthat)
Position : เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (General Administrative Officer)
Phone :   02-649-5000 Ext. 27548
E-mail :   napatcha@g.swu.ac.th

ยุพาพร ประไพย์ 

Name :     นางสาวยุพาพร ประไพย์ (Yupaporn Prapai)
Position :  เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (General Administrative Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27073
E-mail :    yupapornp@g.swu.ac.th

 นางสาวสุรัตน์ โหนา 

Name :     นางสาวสุรัตน์ โหนา (Surat Hona)
Position :  นักวิชาการศึกษา (Academic Service Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27110
E-mail :    surat@g.swu.ac.th

ยอดแก้ว ผู้ภักดี  

Name :     นางสาวยอดแก้ว ผู้ภักดี (Yodkaew Pupakdee)
Position :  นักวิชาการศึกษา (Academic Service Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27072
E-mail :    yodkaew@g.swu.ac.th

นางสาวศิริวรรณ ดับทุกข์ 

Name :     นางสาวศิริวรรณ ดับทุกข์ (Siriwan Dubthuk)
Position :  นักวิชาการศึกษา (Academic Service Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27072
E-mail :    siriwand@g.swu.ac.th

งานคลังและพัสดุ

ลินดา นิลพัท 

Name :    นางสาวลินดา นิลพัท (Linda Nilput)
Position : นักวิชาการเงินและบัญชี (Finance and Accounting Academic Officer)
Phone :   02-649-5000 Ext. 27055
E-mail :   lindan@g.swu.ac.th

วันวิสาข์ โกสินทร์ 

Name :     นางสาววันวิสาข์ โกสินทร์ (Wonvisa Kosin)
Position : นักวิชาการพัสดุ (Senior Inventory Academic Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27075
E-mail :   wonvisa@g.swu.ac.th

วิไล ปรีชา 

Name :    นางสาววิไล ปรีชา (Wilai Preecha)
Position : นักวิชาการพัสดุ (Senior Inventory Academic Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27551
E-mail :   wilaipr@g.swu.ac.th

อัญชลี เดชอุดม 

Name :    นางสาวอัญชลี เดชอุดม (Anchalee Detudom)
Position : นักวิชาการเงินและบัญชี (Finance and Accounting Academic Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27550
E-mail :   anchaleed@g.swu.ac.th

ลลิดา โฉมฉิน 

Name :    นางสาวลลิดา โฉมฉิน (Lalida Chomchin)
Position : ผู้ปฏิบัติงานบริหาร (General Service Office)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27550

งานนโยบายและแผน

ณัฐพล พุ่มชุมพล 

Name :    นายณัฐพล พุ่มชุมพล (Nutthaphon Phumchumphon)
Position : นักวิเคราะห์นโยบายและแผน (Planning and Policy Analysis Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27052
E-mail :   nutthaphon@g.swu.ac.th

สุมาลี เกลียวทอง 

Name :    นางสุมาลี เกลียวทอง (Sumalee Kliawthong)
Position : นักวิชาการศึกษา (Academic Service Officer)
Phone :   02-649-5000 Ext. 27076
E-mail :   sumaleek@g.swu.ac.th

งานสารสนเทศและกายภาพ

ขนิษฐา แก้วล้วน 

Name :    นางขนิษฐา แก้วล้วน (Kanitha Kaewluan)
Position : เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (General Administrative Officer)
Phone :   02-649-5000 Ext. 27054
E-mail :   kanithaj@g.swu.ac.th

ณัฐกาญจน์ ไชยสมบูรณ์ 

Name :    นายณัฐกาญจน์ ไชยสมบูรณ์ (Nuttakarn Chaisomboon)
Position : เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (General Administrative Officer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27085
E-mail :   nuttakorn@g.swu.ac.th

ธิดา พงษ์พินยาพิบูลย์ 

Name :    นางสาวธิดา พงษ์พินยาพิบูลย์ (Thida Phongpinyaphiboon)
Position :  นักวิชาการโสตทัศนศึกษา (Media Officer)
Phone :   02-649-5000 Ext. 27549
E-mail :   thida@g.swu.ac.th

ปกรณ์ภัทร บุดชา 

Name :     นายปกรณ์ภัทร บุดชา (Pagornphat Budcha)
Position :  วิศวกร (Engineer)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27077
E-mail :    pagornphat.bud@g.swu.ac.th

ประพันธ์ บุญโฉม 

Name :     นายประพันธ์ บุญโฉม (Prapan Boonchom)
Position :  พนักงานขับรถยนต์ (Driver)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27077
E-mail :    prapanb@swu.ac.th

นายพิเชษฐ์ สุกใส 

Name :     นายพิเชษฐ์ สุกใส (Pichesth Suksai)
Position :  ช่างเทคนิค (Technician)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27077
E-mail :    pichesth@g.swu.ac.th

ธเนตต์ จันทร์โชติ 

Name :     นายธเนตต์ จันทร์โชติ (Tranate Janchot)
Position :  พนักงานขับรถยนต์ (Driver)
Phone :    02-649-5000 Ext. 27077
E-mail :    tranate@swu.ac.th